|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | V3L6R |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 68x17x53cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, Western Union, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
IPA 3440 * 1440 200Hz màn hình máy tính để bàn chơi game 35 inch Thời gian phản hồi 1ms
4k Gaming Monitor 35 inch Support Wall Mount Desktop With DP Input
| Tên | 35" màn hình LED 4K 120Hz 21:9 |
| Kích thước màn hình | 35" |
| Panel | AUO M350QVR01.1 |
| Loại bảng | VA |
| Độ cong | 1800 |
| Tỷ lệ khung hình | 0.88125 |
| Khu vực hoạt động ((H*V) | 819.408 x 345.888 |
| Nghị quyết | 3440*1440 |
| Loại đèn nền | E-LED |
| Độ sáng trắng tối đa ((cd/m2) | 280 |
| Độ sáng trắng tối thiểu ((cd/m2) | 180 |
| Định giá màu mặc định | 6500 |
| Sự tương phản | 2500:01:00 |
| Hàng triệu | |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Màu sắc | 0.95 |
| quy mô | 0.72 |
| góc nhìn (Horizontal/Vertical) | 178/178 |
| Thời gian phản ứng | 1M |
| Tỷ lệ làm mới | 200HZ |
| Pixel pitch | 0.2382*0.2402mm |