|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | P92P |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 47x20x40cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Kích thước màn hình | Màn hình cảm ứng TFT-LCD 19 inch |
|---|---|
| Tỷ lệ hiển thị | 5:4 |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1280*1024 |
| Số lượng màu | 16.7M |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:80° |
| Dọc:70° | |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Định dạng đầu vào video | (analog) RGB |
| Giao diện | VGA cho tín hiệu video / đầu vào HDMI |
| USB (hoặc RS232) cho cảm ứng (giao diện khác tùy chọn) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
|---|---|
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn ngoài: 100 đến 240V (DC 12V) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ làm việc: -10 đến 60°C Nhiệt độ lưu trữ: -20 đến 70°C |
| Độ ẩm tương đối hoạt động: 20% đến 80%; độ ẩm tương đối lưu trữ: 10% đến 90% | |
| Mô hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng điện trở 4 dây / màn hình cảm ứng điện dung 10 điểm |
![]()
![]()
![]()
![]()
A: Sản phẩm chính của chúng tôi là màn hình máy tính, màn hình chơi game, màn hình cảm ứng, khung ảnh kỹ thuật số, máy tính bảng, máy quảng cáo.
A: Vâng, công ty chúng tôi chủ yếu kinh doanh bán buôn, nhưng nếu quý vị nhất quyết mua một chiếc, hoặc chỉ cần một bộ, chúng tôi cũng sẽ giao hàng cho quý vị.
A: Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T/T, Western Union/thanh toán thương mại đảm bảo .
A: Công ty chúng tôi đã có mặt trên .com được 11 năm, lâu hơn hầu hết các nhà cung cấp cùng ngành, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm. Hơn nữa, chúng tôi có khá nhiều chứng nhận có thẩm quyền, ví dụ: CE, ROHS, FCC, chứng nhận kiểm tra tại chỗ của .
A: Vâng, chúng phụ thuộc vào số lượng đơn hàng của quý vị. Như quý vị đã biết, chúng tôi cần thời gian để sản xuất máy móc. Nhưng chủ yếu, thời gian vận chuyển là 3-8 ngày làm việc sau khi giao hàng. Đối với chi phí chi tiết, chúng phụ thuộc vào đơn hàng cuối cùng của quý vị.
A: Có, dịch vụ một cửa của chúng tôi có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng, phát triển thiết kế, sản xuất và xử lý ODM/OEM.