|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | Hop156 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10 |
| Giá bán: | 99-130 usd |
| chi tiết đóng gói: | 53x10x31cm |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Màn hình cảm ứng LCD 15.6 inch HDMI cho game Nintendo PS4
màn hình cảm ứng 15.6 inch loại gắn tường vesa type C hdmi dùng cho game Nintendo ps4
[Bao da thông minh & Miếng dán màn hình] Bao da thông minh được làm từ chất liệu da PU bền bỉ bên ngoài, lớp lót mềm mại giúp bảo vệ màn hình của bạn. Miếng dán màn hình tặng kèm thêm giúp màn hình của bạn được bảo vệ hoàn toàn khỏi trầy xước. Vui lòng liên hệ với chúng tôi nếu có bất kỳ phụ kiện nào bị thiếu.
Mở rộng màn hình & Kết nối TV Stick: Màn hình máy tính xách tay có chế độ lặp lại / chia màn hình mở rộng / chỉ màn hình thứ hai. Bạn có thể hiển thị dữ liệu tham khảo trực tiếp trên màn hình khi vẽ biểu đồ, phân tích dữ liệu trên máy tính xách tay/PC, mang lại sự tiện lợi cho công việc của bạn. Bạn có thể kết nối TV stick thông qua bộ chuyển đổi mini HDMI đi kèm trong gói để xem video YouTube hoặc duyệt web, mang đến cho bạn trải nghiệm giải trí phong phú hơn.
Bao da thông minh & Phương thức sạc: Vỏ thông minh được làm bằng da PU để cung cấp khả năng bảo vệ tuyệt vời cho toàn bộ màn hình và có thể gấp lại ở các vị trí khác nhau để tạo thành chân đế, nâng cao phong cách xem của bạn. Được trang bị bộ chuyển đổi 5V/4A và cáp USB Type-C, không chỉ cung cấp nguồn điện ổn định mà bạn còn có thể kết nối với sạc dự phòng để hoạt động.
| Loại bảng điều khiển | IPS H 178/ V178 |
|---|---|
| Kích thước hiển thị | 15.6" |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Độ phân giải (H x V) | 1920x1080@60Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Bề mặt bảng điều khiển | Chống lóa |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng |
[Cắm và chạy] Không cần trình điều khiển, dễ dàng kết nối thiết bị theo hai phương pháp - một là truyền video và âm thanh qua cổng HDMI. Phương pháp còn lại là truyền video và âm thanh qua một cáp type-C. Hỗ trợ máy tính xách tay có thunderbolt 3.0 và điện thoại di động có giao diện đầy đủ USB 3.1.
[Cấu hình nâng cấp] Loa âm thanh nổi kép tích hợp mang đến âm thanh 360 độ lớn và sống động với âm trầm sâu và chính xác. Có cổng OTG để kết nối chuột và bàn phím. Cũng có thể kết nối loa qua cổng tai nghe 3,5 mm.
| Giao diện | Đầu vào 1 | HDMI 2.0x1 cho video |
|---|---|---|
| Đầu vào 2 | TypeCx1 cho nguồn | |
| Đầu vào 3 | TypeCx1 cho video | |
| Đầu vào 4 | Micro USBx1 để truyền dữ liệu | |
| Type-C cho cả A/V và nguồn | Có; cổng TC tín hiệu hỗ trợ nó |
1. Hỗ trợ kết nối PS4/PS5 để hiển thị game
2. Pin là tùy chọn. có pin, nó dễ sử dụng mọi lúc mọi nơi.
Pin: 10000 mAh
3. Hình ảnh chi tiết sản phẩm