|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | S20W |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Màn hình máy tính treo tường 1600x900 350cd/M2 20 inch màn hình rộng
Màn hình LED máy tính để bàn 20 inch 1600x900 có giá treo tường
| Kích thước màn hình | Màn hình LED 20 inch 16:10 |
|---|---|
| Diện tích hiển thị | 408.2×255.1(mm2) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1600x900 |
| Số lượng màu | 16.7M |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:170° |
|---|---|
| Dọc:160° | |
| Tỷ lệ tương phản | 50000000 :1 |
| Cổng kết nối | VGA, HDMI, USB, AV, BNC, DVI (tùy chỉnh theo yêu cầu) |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn ngoài: 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | 2x2W |
| Thiết lập (tùy chọn) | 1) Cung cấp giá treo tường để lắp đặt trên tường, VESA 75mm & 100mm |
|---|---|
| 2) Cung cấp chân đế kim loại chắc chắn để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| độ sáng, tỷ lệ tương phản, tự động điều chỉnh, vị trí pha, đồng hồ, Ngôn ngữ, chức năng, Cài đặt, đặt lại |