|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | H30Q |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 68x17x53cm |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, Western Union, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
200hz Curved Gaming Monitor 30 inch Đứng trên tường với đứng quay
| Nghị quyết | 2560x1080 |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 200Hz |
| Khu vực hoạt động | 697.344mm ((H) X392.256mm ((V) |
| Pixel Pitch | 0.2724 ((H) x 0.2724 ((V) mm |
| Độ cong | 1500R |
| Tỷ lệ khía cạnh | 21:9 |
| Đèn hậu | Đèn LED |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 |
| Nhiệt độ màu | mặc định:7500K 6500/7500/9300 |
| Màu sắc | 16.7M |
| Phạm vi màu sắc | NTSC 85% |
| Giao diện | Nhập 1 | HDMI 2.0 |
|---|---|---|
| Nhập 2 | DP | |
| Nhập 3 | Âm thanh |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()