|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WF2402T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Thị trường máy ảnh OEM đóng gói tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/P, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng Android All In One 24 inch với kết nối PoE, HDMI và USB, được thiết kế cho các ứng dụng gắn trên tường với khả năng mạng toàn diện.
| Thông số kỹ thuật hệ thống | Chi tiết |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A17, 1.6G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ thống vận hành | Android 5.1/8.1 |
| Màn hình chạm | Màn hình cảm ứng 10 điểm |
| Thông số kỹ thuật hiển thị | Chi tiết |
|---|---|
| Panel | Màn hình LCD 24 inch Full HD, đèn LED |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 527.04 ((H) x 296.46mm ((V) |
| Các góc nhìn | 89/89 ((H), 89/89 ((V) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 |
| Độ sáng | 250cdm2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Kết nối mạng | Chi tiết |
|---|---|
| Wifi | 802.11b/g/n |
| 3G Dongle | 3G USB dongle ext. |
| Ethernet | 10M/100M Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện & Cổng | Chi tiết |
|---|---|
| Khung thẻ | SD, hỗ trợ lên đến 32GB |
| Thiết bị USB | Mini USB OTG |
| Máy chủ USB | Máy chủ USB 2.0 x2 |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| RJ45 | Ethernet |
| HDMI | đầu ra HDMI |
| Máy nghe | 3tai nghe.5mm |
| Media Playback | Chi tiết |
|---|---|
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, VC1, RV vv, hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | JPEG |
| Các đặc điểm bổ sung | Chi tiết |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | 35W |
| Lắp tường | VESA, 100x100mm |
| Chủ tịch | 2*3W |
| Máy ảnh | N/A |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Bộ điều chỉnh | Bộ điều hợp, 12V, 4A |