|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM or CNHOPESTAR |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | P92P |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 đơn vị |
| Giá bán: | Price can be negotiable |
| chi tiết đóng gói: | 63x15x50 |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Mã sản phẩm | P92P |
| Màu sắc | Đen |
| Kích thước màn hình | Màn hình đèn nền TFT-LED 19 inch |
| Kích thước màn hình hiển thị | 376.32(H) × 301.056(V)(mm²) |
| Độ phân giải tiêu chuẩn | 1280x1024 |
| Số lượng màu | 16.2M |
| Độ sáng | 350cd/m2 |
| Thời gian phản hồi | 5ms |
| Góc nhìn | Ngang:170° |
| Dọc:160° | |
| Tỷ lệ tương phản | 50000000 :1 |
| Cổng kết nối | VGA, HDMI, USB, AV, BNC |
| Tần số | 30~80KHz/60~75Hz |
| Nguồn điện | Nguồn điện ngoài:100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Loa (tùy chọn) | 2x2W |
| Lắp đặt (tùy chọn) | 1) cung cấp giá treo tường để gắn tường, VESA 75mm & 100mm |
| 2) cung cấp chân đế kim loại ổn định để đỡ màn hình | |
| Điều khiển OSD | AUTO,+,POWER,-,MENU |
| độ sáng,tỷ lệ tương phản,tự động điều chỉnh,vị trí pha,đồng hồ,Ngôn ngữ,chức năng,Cài đặt,khôi phục |
![]()
![]()
![]()