|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WA1342T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | USD 253 -258 PCS |
| chi tiết đóng gói: | gói gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 6-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Máy tính bảng Android tất cả trong một kết hợp các tùy chọn kết nối tiên tiến với hiệu suất mạnh mẽ cho các ứng dụng công nghiệp và thương mại.
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | RK3288, Quad-core cortex A17, 1.6G |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ thống vận hành | Android 5.1/8.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Hiển thị | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Panel | 13.3" màn hình LCD |
| Nghị quyết | 1920*1080 |
| Khu vực hoạt động | 293.76 ((H) x165.24mm ((V) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường là màu đen. |
| góc nhìn | 85/85/85/85 ((L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:9 |
| Mạng & Kết nối | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 100M/1000M Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Khung thẻ | Thẻ SD |
| USB | Máy chủ USB |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| USB | USB cho chuỗi (định dạng RS232) |
| RJ45 với POE | RJ45 |
| POE | IEEE802.3at POE+, 25,5W |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| Máy nghe | 3.5mm tai nghe + Micro |
| Media Playback | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, VC1, RV vv, hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | JPEG |
| Các đặc điểm bổ sung | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| VESA | 75x75mm |
| Chủ tịch | 2*1,5W |
| LED Light Bar | Đường đèn LED RGB |
| NFC | Tùy chọn, NFC 13.56MHz, ISO14443A/ISO14443B/ISO 15693/Mifare classic/Sony felica |
| Máy ảnh | 2.0M/P, camera phía trước |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |