|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WH1012T |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price can be nogotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) 320mm 241mm 129mmnet (kg) 1.45kg |
| Thời gian giao hàng: | 5~7 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
Kích thước có sẵn:10.1 inch, 13.3 inch và 15.6 inch
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | Quad core cortex A17, 1.8G, RK3288 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ nội bộ | 16GB |
| Hệ thống vận hành | Android 8.1 |
| Màn hình chạm | 10 điểm cảm ứng dung lượng |
| Hiển thị | Thông số kỹ thuật |
| Panel | 10.1" màn hình LCD IPS |
| Nghị quyết | 1280*800 |
| Khu vực hoạt động | 216.96 ((H) x 135.6mm ((V) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen, IPS |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (L/R/U/D) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 300cd/m2 |
| Tỷ lệ khía cạnh | 16:10 |
| Mạng lưới | Thông số kỹ thuật |
| Wifi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | 10M/100M Ethernet |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Khung thẻ | Thẻ SD |
| USB | 3 x USB Host |
| Micro USB | Micro USB OTG |
| HDMI | đầu ra HDMI |
| RJ45 với POE | RJ45 với POE |
| Tùy chọn POE | IEEE802.3at/af |
| Điện Jack | Điện năng nhập DC |
| Máy nghe | 3tai nghe.5mm |
| Media Play | Thông số kỹ thuật |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.263H.264, VC1, RV vv, hỗ trợ lên đến 1080p |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Hình ảnh | JPEG |
| Các đặc điểm khác | Thông số kỹ thuật |
| VESA | 75x75mm |
| Chủ tịch | 2 x 2W |
| Máy ảnh | 5.0MP Máy ảnh phía trước |
| MIC | MIC tích hợp |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Ngôn ngữ | Nhiều ngôn ngữ |
| Phụ kiện | Thông số kỹ thuật |
| Bộ điều chỉnh | Bộ điều hợp, 12V/2A |
| Sổ tay người dùng | Vâng. |