Màn hình cảm ứng kép 14 inch Windows7 Pos Bán tiền mặt i3 Cpu 4 + 64GB Máy trạm POS trên máy tính để bàn với máy in, bàn phím, máy quét
| Kích thước: | Màn hình kép 14 inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 14 inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Từ khóa: | máy tính bảng máy tính Android |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen trắng |
| Ký ức: | 16/32GB |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Giao diện: | RJ45, USB, DC IN, Thẻ MicroSD |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Rockchip RK3399 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Kích cỡ: | 9,7 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32/64GB |
| Kích cỡ: | 10,1 inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Kích cỡ: | 17,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | MICRO USB |
| Kích thước màn hình: | Tùy chọn 13,3 inch, 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 4K/1920 x 1080 Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, Intel I3, Intel I7, Intel |
| Nghị quyết: | 1920*1080, tùy chọn |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| giao diện: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB |
| Độ phân giải màn hình: | 1280x800 |
| Kích thước: | 11.6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 4 GB |
| ROM: | 32 GB |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
| Sản xuất bộ xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |