DDR3 2G Memory 15.6 Inch Desk Touch Screen tự đặt hàng Kiosk thanh toán cho thanh toán không tiền mặt và nhà hàng
| Màn hình chính: | 11,6/15.6 " |
|---|---|
| Ký ức: | DDR3 2G |
| Ổ đĩa cứng: | SSD 32G |
| CPU: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| Hệ điều hành: | Win7/Andrid |
| Màn hình chính: | 11,6/15.6 " |
|---|---|
| Ký ức: | DDR3 2G |
| Ổ đĩa cứng: | SSD 32G |
| CPU: | Intel N2930 / N2840 / I3 / 1900 |
| Hệ điều hành: | Win7/Andrid |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Kích thước: | 21,5 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 12 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 128GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 32/64 GB |
| Góc nhìn: | Ngang: 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Đầu nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Góc nhìn: | Ngang 178 ° dọc: 178 ° |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Đầu nối: | Loại-C/H-DMI |
| Nguồn điện: | 100 đến 240V AC (DC 12V) |
| Cài đặt: | Máy tính để bàn hoặc treo tường |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | i3 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Hệ điều hành: | Windows7/10, Android |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
| Loại bộ xử lý: | RK3288 Quad Core Cortex A17 |
| Kích thước màn hình: | 13,3 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| màn ảnh rộng: | Vâng |
| Kích thước màn hình: | 15,6" |
| Loại màn hình: | IPS |
| Loại: | Màn hình di động |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 21.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad Core |
| Kích thước: | Màn hình kép 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows 7/10, Android |
| ĐẬP: | 4 GB |
| ROM: | 64 GB |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |