13.3 inch tất cả trong một máy tính bảng Android 8.1 FHD 1920X1080 màn hình IPS
| Màn hình: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Màn hình: | IPS 13,3 inch |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Kiểu: | TFT |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà, ngoài trời, xe buýt, taxi, trung tâm mua sắm |
| Kích thước bảng điều khiển: | 18,5" |
| Độ phân giải tối đa: | 1366*768 |
| xem góc: | V: 89 h: 89 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
|---|---|
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB Loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễn phí, Trả |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| kịch bản: | Dành cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | Micro USB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, Intel I3, Intel I7, Intel |
| Nghị quyết: | 1920*1080, tùy chọn |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| giao diện: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| Số mẫu: | HP-P1561 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | I5 3210m |
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
| Kho: | 4GB+64GB |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| CPU: | Cor-tex lõi tứ A17,1.8G,RK3568 |
| khe sim: | Thẻ 4G Flow |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |