1280x800 Tất cả trong một PC 15 inch màn hình cảm ứng / Pos Android Tablet RK3188 Quad Core
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Máy ảnh: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 15" |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Độ dày: | 11mm |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
| Kích thước màn hình: | Tùy chọn 13,3 inch, 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 4K/1920 x 1080 Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 15Màn hình.6 inch |
|---|---|
| CPU: | I5 |
| Hệ thống: | Windows7/10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 128GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, Intel I3, Intel I7, Intel |
| Nghị quyết: | 1920*1080, tùy chọn |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| giao diện: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Kích thước: | 18,5 inch |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | RK3399 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |