|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
|
|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | OEM |
| Chứng nhận: | CE,ROHS, FCC,ISO9001,KC,CCC |
| Số mô hình: | WL1052T-RK3288 |
|
Thanh toán:
|
|
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 miếng |
| Giá bán: | Price negotiable |
| chi tiết đóng gói: | Hộp quà tặng (với bao bì) |
| Thời gian giao hàng: | 2-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 50000 miếng/tháng |
| Hệ thống | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | RK3288 Quad core cortex A17 |
| RAM | 2GB |
| Bộ nhớ trong | 16GB |
| Hệ điều hành | Android 8.1 |
| Màn hình cảm ứng | Cảm ứng điện dung 10 điểm |
| Màn hình | Thông số kỹ thuật |
| Tấm nền | LCD 10" |
| Độ phân giải | 1280*800 |
| Chế độ hiển thị | Mặc định đen |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Trái/Phải/Trên/Dưới) |
| Tỷ lệ tương phản | 800 |
| Độ sáng | 250cd/m2 |
| Tỷ lệ khung hình | 16:10 |
| Mạng | Thông số kỹ thuật |
| WiFi | 802.11b/g/n |
| Ethernet | RJ45, 10M/100M/1000M |
| Bluetooth | Bluetooth 4.0 |
| Giao diện | Thông số kỹ thuật |
| Khe cắm thẻ | TF, hỗ trợ lên đến 32GB |
| USB | USB slave |
| USB | USB host x2 |
| HDMI | Ngõ ra HDMI |
| Giắc cắm nguồn | Ngõ vào nguồn DC |
| Tai nghe | Tai nghe 3.5mm có micro |
| USB | USB cho cổng nối tiếp (định dạng RS232) |
| RJ45 | Chỉ chức năng Ethernet |
| Phát đa phương tiện | Thông số kỹ thuật |
| Định dạng video | MPEG-1, MPEG-2, MPEG-4, H.265, H.264, VC-1, VP8, v.v., hỗ trợ lên đến 4K |
| Định dạng âm thanh | MP3/WMA/AAC v.v. |
| Ảnh | JPEG |
| Khác | Thông số kỹ thuật |
| Pin | Tùy chọn |
| Microphone | Micro đơn |
| Loa | 2*2W |
| Ngôn ngữ | Đa ngôn ngữ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-40°C |
| Chứng nhận | Chứng nhận RoHS |
| Màu sắc | Trắng/đen |
| Phụ kiện | Thông số kỹ thuật |
| Bộ chuyển đổi nguồn | Bộ chuyển đổi nguồn, 12V/1.5A |
| Hướng dẫn sử dụng | Có |