Android6 IPS Màn hình 1280x800 10" All In One Touch Screen PC
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Bộ xử lý tần số chính: | 1.3g |
| Loại ổ đĩa quang: | KHÔNG |
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10 " |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | thắng 10 |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Số mẫu: | K17 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| CPU: | I3-3120m |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| hệ điều hành: | Windows 7/10, Android |
| ĐẬP: | 2/4/6/8 GB |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Screen Size: | 13.3" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Octa Core |
| Processor Main Frequency: | 2.0GHz |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Giao diện sạc: | DC |
| Giao diện ổ đĩa: | USB |
| Camera: | Camera trước |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB+16GB |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Color: | Black, White |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 7" |
| Processor Manufacture: | A33 quad core processor |
| Processor Type: | Intel Atom |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Kích cỡ: | 15.6 inch máy tính bảng Android |
|---|---|
| Ứng dụng: | màn hình quảng cáo thương mại |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Thời gian phản hồi: | 5ms |
| Ethernet: | ủng hộ |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |