8 inch đầu vào 12V 1.5A All In One Touchscreen PC với RJ45 POE RK3288
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 8 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A17 Quad Core A17 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |
| Tai nghe: | Tai nghe 3,5 mm |
|---|---|
| khung ngoài: | khung gỗ |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Octa RK3576/RK3588 |
| Cài đặt: | Giá treo tường VESA 75*75/100*100 |
| Kích thước hiển thị: | 32 inch |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Octa Lõi |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |
| Camera: | Camera phía trước, webcam thứ hai |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Kích thước màn hình: | 13.3 " |
| Sản xuất bộ xử lý: | Allwinner |
| Loại bộ xử lý: | RK3368, Cortex-core Octa A53,1,5g |