RK3288 Capacitive Touch Screen PC, 18.5Inch 1.80GHz Lcd Android Tablet
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Camera: | Front Camera |
|---|---|
| Products Status: | Stock |
| Screen Size: | 18.5" |
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | Quad core cortex A17,1.8G,RK3288 |
| Kích thước màn hình: | 21,5 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | Màu đen |
| Loại giao diện: | VGA và HDMI, RS232- Tùy chọn |
| Loại: | Ir touch, liên lạc điện dung |
| Kích thước màn hình: | 17 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Tỷ lệ hiển thị: | 4:3 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Kích thước màn hình: | 27 inch |
|---|---|
| Đứng: | Điều chỉnh |
| Nghị quyết: | 2560x1440 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 165Hz |