Màn hình chơi game máy tính 43,8 inch 4K 120Hz 1MS Free Sync G Sync
Màn hình chơi game 4K 43,8 inch 120Hz 1MS Free Sync G Sync 125% SRGB Màn hình chơi game máy tính
Tính năng của màn hình chơi game phẳng FA2QC 43,8 inch 120Hz
- Tốc độ làm mới 120Hz – Phản hồi nhanh hơn với các khung hình mượt mà hơn.
- Thời gian phản hồi 1ms – Loại bỏ hiện tượng xé hình và tốc độ khung hình giật cục.
- Ứng dụng OSD chơi game – Tạo cài đặt xem hoàn hảo cho trò chơi của bạn.
- Sẵn sàng HDR – Hình ảnh tuyệt đẹp thông qua điều chỉnh độ tương phản và bóng tối.
- Màu sắc chân thực – Màu sắc và chi tiết sẽ trông chân thực và tinh tế hơn.
- Chân đế có thể điều chỉnh – Dễ dàng thay đổi vị trí màn hình để đạt hiệu quả công thái học tối đa.
- AMD FreeSync – Ngăn chặn hiện tượng xé hình hoặc giật hình, mang lại trải nghiệm chơi game siêu mượt mà.
- HIỆU CHUẨN PHẦN CỨNG: Hiệu chuẩn nhanh chóng và dễ dàng đảm bảo màu sắc hiển thị khớp hoàn hảo với tệp gốc
- HỖ TRỢ NỘI DUNG HDR10: Hiển thị video như dự định – mang đến cho bạn trải nghiệm xem đầy đủ và sống động hơn
- LOẠI BỎ DOCK: Kết nối video, âm thanh, dữ liệu và nguồn điện bằng một cáp USB-C duy nhất và cắm các thiết bị ngoại vi như ổ USB và chuột với hub USB
- KẾT NỐI LINH HOẠT: FA2QC hỗ trợ hệ điều hành máy tính xách tay, PC và Mac với các cổng USB 3.1, Type C, HDMI 2.0 và DisplayPort
- Màn hình chơi game siêu rộng 43,8 inch màn hình phẳng 4K 120Hz màn hình chơi game
- THIẾT KẾ CONG: Trải nghiệm xem cong 3000R sống động với hình ảnh toàn cảnh, màu sắc rực rỡ và chi tiết đáng kinh ngạc
- MÀN HÌNH CHUYÊN NGHIỆP: Màn hình IPS SuperClear UHD 3840X1080 120HZ mang đến màu sắc sống động hoàn hảo cho các nhà thiết kế đồ họa, nhiếp ảnh gia, biên tập viên video và hơn thế nữa
- ĐỘ CHÍNH XÁC MÀU TỐI ƯU: Không gian màu sRGB, EBU, SMPTE-C, Rec. 709 và DICOM-SIM trên toàn màn hình, Delta E<2 độ chính xác và bảng màu mượt mà 4,39 nghìn tỷ màu mang đến hình ảnh chính xác, sống động
Thông số kỹ thuật màn hình chơi game máy tính 4K
| Tên mẫu | FA2QC(sẵn sàng HDR600) |
| Kích thước màn hình (đường chéo) | 43,8" |
| Loại màn hình | IPS(ADS) |
| Nguồn màn hình | BOE |
| Mã màn hình | DV438FBD-N50 |
| Phẳng/ Cong | Phẳng |
| Bán kính cong | Không áp dụng |
| Tỷ lệ khung hình | 32:9 |
| Hỗ trợ HDR/HDR | Có |
| Độ phân giải | 3840*1080 |
| Loại viền | Viền 3 cạnh không viền |
| Diện tích hiển thị (Ngang*Dọc) (mm) | 1071,36(Ngang) × 301,32(Dọc) |
| Loại đèn nền màn hình | ELED |
| Độ bão hòa màu (NTSC) | 90%(tiêu biểu) |
| Độ bão hòa màu (DCI-P3) | 93%(tiêu biểu) |
| Độ bão hòa màu (sRGB) | 125%(tiêu biểu) |
| Độ bão hòa màu (Adobe RGB) | 83%(tiêu biểu) |
| Kích thước điểm ảnh (Ngang)*(Dọc) (mm) | 279(Ngang)um*279(Dọc)um |
| Độ sáng (nits)(Tối đa.) | Chế độ bình thường:400nits(tiêu biểu), 350 nits (tối thiểu) HDR:Lớn hơn 600 nits |
| Tỷ lệ tương phản (Tiêu biểu.) | 1000:1 |
| Tỷ lệ tương phản động | >= 1 Triệu |
| Góc nhìn (Ngang/Dọc) | 178°(Ngang)/178°(Dọc) |
| Độ sâu bit màn hình | 8bits+FRC |
| Màu hiển thị | 1,07B |
| Thời gian phản hồi màn hình không có OD | 14ms |
| Thời gian phản hồi | 6ms |
| Tốc độ làm mới màn hình (Tối đa.) | 120Hz |
| Tốc độ làm mới hiển thị (Tối đa.) | 48-120Hz |
| HDMI 1.4 | 1 |
| Phạm vi FreeSync | 48-68Hz |
| HDMI 2.0 | 1 |
| Phạm vi FreeSync | 48-120Hz |
| DP 1.2 | 1 |
| Phạm vi FreeSync | 48-120Hz |
| USB- loại A_ Phiên bản | 3.0 |
| USB- loại B _Phiên bản | 3.0 |
| Số lượng USB- loại B | 1 |
| Số lượng USB- loại A | 3 |
| USB- loại C Phiên bản/Type-c | 3.1 |
| Số lượng USB- loại C | 1 |
| Chức năng USB typc C /Type-c | 65W đầy đủ chức năng |
| Sạc USB /USB | 5V1A *3 |
| Cấp nguồn | CÓ |
| Loa | 4R2W*2(Công suất đầu ra) |
Câu hỏi thường gặp
1. Sản phẩm chính của công ty bạn là gì?
Sản phẩm chính của chúng tôi là khung ảnh kỹ thuật số, máy tính bảng, máy quảng cáo.
2. Hỏi: Số lượng đặt hàng tối thiểu là bao nhiêu?
vâng, công ty chúng tôi chủ yếu kinh doanh bán buôn, nhưng nếu bạn nhất quyết mua một cái, hoặc bạn chỉ cần một bộ, chúng tôi cũng sẽ giao hàng cho bạn.
3. Hỏi: Công ty bạn chấp nhận những phương thức thanh toán nào?
Chúng tôi chấp nhận hầu hết các phương thức thanh toán, nhưng chủ yếu chấp nhận T/T, Western Union/Thanh toán thương mại đảm bảo .
4. Hỏi: Tôi chưa từng giao dịch với các bạn trước đây, làm thế nào tôi có thể tin tưởng công ty bạn?
Công ty chúng tôi có kinh nghiệm sản xuất 11 năm, lâu hơn hầu hết các nhà cung cấp cùng ngành, chúng tôi đã là nhà cung cấp vàng trong nhiều năm. hơn nữa, chúng tôi có khá nhiều chứng nhận có thẩm quyền, ví dụ, CE, ROHS, FCC.
5. Hỏi: Điều khoản vận chuyển và thời gian giao hàng của công ty bạn là gì?
Chà, chúng phụ thuộc vào số lượng đơn đặt hàng của bạn. Như bạn biết đấy, chúng tôi cần thời gian để sản xuất máy móc. nhưng chủ yếu, thời gian vận chuyển là 3-8 ngày làm việc sau khi giao hàng. Đối với chi phí chi tiết, nó phụ thuộc vào đơn đặt hàng cuối cùng của bạn.
6. Hỏi: Tôi muốn hỏi bạn liệu có thể có logo của tôi trên sản phẩm không.
Có, Dịch vụ một cửa của chúng tôi có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của khách hàng phát triển ODM/OEM thiết kế sản xuất và chế biến