Ống gắn 12 inch màn hình cảm ứng điện dung Android tất cả trong một máy tính với wifi rj45 camera phía trước
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Tình trạng sản phẩm: | Sở hữu |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 12" |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Loại bộ xử lý: | lõi tám |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Kích thước màn hình: | 24 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | 16,7M |
| Nghị quyết: | 2560x1440 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 165Hz |
| Interface: | USB / RJ45 / SD / Earphone |
|---|---|
| Resolution: | 1920x1080 |
| Connectivity: | Wi-Fi, BT |
| Earphone: | 3.5mm earphone |
| Aspect Ratio: | 16:9 |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 1920*1080 @165Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144hz / 165hz |
| Kích thước màn hình: | Tùy chọn 13,3 inch, 15 inch |
|---|---|
| Nghị quyết: | 4K/1920 x 1080 Tùy chọn |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, typec*2 |
| Loại: | Tính năng 10 điểm Touch Touch |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kiểu: | Trò chơi Màn hình di động WILLESS |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Thời gian đáp ứng: | 5 mili giây |
| Ứng dụng: | Máy tính để bàn, trong nhà, lắp tường |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 19 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1440X900 |
| Loại giao diện: | DC, VGA |
| Độ sáng: | 250cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 12,1 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen hoặc màu trắng |
| Nghị quyết: | 1024x768 |
| đầu vào: | VGA |
| Đầu vào tùy chọn: | AV, DVI, BNC, DP, USB, TV, loa có sẵn |
| Kích thước màn hình: | 49 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | 27 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 3840x2160 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 60Hz |
| Kích thước màn hình: | 3440*1440 4K |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 4K 3840x1080@144Hz |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | 24 inch |
|---|---|
| Đứng: | Điều chỉnh |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 144HZ |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 20 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 20 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1600x900 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | Màn hình rộng 18,5 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Đen/ Trắng |
| Nghị quyết: | 1366x768 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, AV, DVI, VGA |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |