VESA Display 30 Inch Freesync Curved PC Gaming Monitor 1920 * 1080 75Hz 1ms
| Kích thước màn hình: | 30 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 2560*1080 |
| Loại giao diện: | HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 75Hz |
| Kích thước màn hình: | 30 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 2560*1080 |
| Loại giao diện: | HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 75Hz |
| Kích thước màn hình: | 30 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Nghị quyết: | 1920*1080P |
| Loại giao diện: | HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 75Hz |
| Kích thước màn hình: | 30 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Loại giao diện: | HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 75Hz |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 30 inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck |
| Loại giao diện: | HDMI, DP |
| Bảo hành: | 3 năm |
| Đèn LED: | Đèn LED trở lại |
| Màu sắc: | Đen/Trắng tùy chọn |
|---|---|
| Loại giao diện: | VGA+HDMI |
| Độ sáng: | 300cd/m2 |
| Bảo hành: | 2 năm |
| Tỷ lệ khung hình: | 16:9 |
| Nghị quyết: | 2K 2560x1080 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 21:9 |
| độ cong: | 1800R |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 450cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
|---|---|
| Đứng: | Điều chỉnh |
| Nghị quyết: | 2560x1440 |
| Loại giao diện: | USB, HDMI, DP |
| Tỷ lệ làm mới: | 165Hz |
| Nghị quyết: | 2K 2560x1440 |
|---|---|
| tỷ lệ màn hình: | 16:9 |
| độ cong: | R3000 |
| Tỷ lệ làm mới: | 1ms |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |