15.6 inch RK3399 POE Bàn gắn máy tính bảng Android PC Bảng thuốc y tế Cho sử dụng bệnh viện
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android 7.1/8.0/9.0/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | Bảng LCD 10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399, A72+lõi tứ A72+A53 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 16 GB |
| Hệ thống: | Android 7.1/10 |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1,10.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| CPU: | Lõi tứ 1,3 GHz |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Gọi tay cầm: | Đúng |
| Chức năng: | NFC Poe |
| Sử dụng: | Bệnh viện |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Sản xuất bộ vi xử lý: | Vòng tròn Quad Core A17,1.6g, RK3288 |
| ĐẬP: | 2GB/4GB |
| Dung lượng bộ nhớ: | 16GB/32GB |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Screen Size: | 10.1" |
|---|---|
| Type: | Tablet PC |
| CPU: | Intel Baytrail-T(Quad-core), Z8350, 1.33Ghz-1.8GHz |
| OS: | Windows 10 Support Flash 11.1 |
| Display resolution: | 1280*800 /1920*1200 HFD |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288/RK3566/RK3399/RK3568 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| kết nối: | Wi-Fi, răng màu xanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| nfc: | Hỗ trợ |
| wifi: | 802.11b/g/n |
| Độ tương phản: | 800:1 |
| Kiểu: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| Xem góc: | 89/89/89/89 (L /R /U /D) |
| Pixel sân: | 0,227mm (W) |
| Tỷ lệ tương phản: | 1000: 1 |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bộ xử lý tần số chính: | 1,8 GHz |
| Loại: | IPS |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trong nhà |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Thời gian đáp ứng: | 5ms |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |