Máy tính bảng Android 10.1 inch RK3288 gắn tường OEM ODM Smart Home với NFC PoE và đèn LED
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280*800 |
| Kích cỡ: | 10.1inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280*800 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | MICRO USB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích cỡ: | IPS 10,1 inch |
|---|---|
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| CPU: | RK3576S |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ trong: | 64gb |
| ĐẬP: | 4GB |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android 6.0 |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phiếu |
| Cân nặng: | 2kg |
| Kích thước màn hình: | 17.3" |
| Camera: | Camera trước |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
| Kích thước màn hình: | 10.1 |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Loại bộ xử lý: | Lõi Quad |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Pixel Pitch: | 0.227mm (W) |
| Contrast Ratio: | 1000 : 1 |
| CPU: | RK3399 |
|---|---|
| Hệ điều hành: | Android tùy chọn |
| Độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip |
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip Quda lõi |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Camera: | Camera trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |