Máy tính tiền cảm ứng tích hợp cho siêu thị, màn hình 15.6 inch, kiosk tự phục vụ POS với thanh toán NFC QR
| Kích thước: | Tùy chọn 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| ĐẬP: | 8GB DDR3 |
| Ký ức: | SSD 128GB |
| CPU: | I5 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước: | Tùy chọn 15.6 "/18.5/21.5 |
|---|---|
| ĐẬP: | 8GB DDR3 |
| Ký ức: | SSD 128GB |
| CPU: | I5 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Kích thước: | 15Màn hình.6 inch |
|---|---|
| CPU: | I5 |
| Hệ thống: | Windows7/10/11 |
| ĐẬP: | 8gb |
| ROM: | 128GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | thắng 10 |
| Kích thước: | 11.6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 11 |
| ĐẬP: | 4 GB |
| ROM: | 32 GB |
| Kích thước: | 15.6+14 inch Màn hình kép |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows7/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, LCD, khác |
| Hệ điêu hanh: | Linux, Android, Windows, Khác |
| ĐẬP: | 2GB DDR3, 4GB DDR3, 8GB DDR3 |
| Kích thước: | Màn hình kép 14 inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Kích thước: | Màn hình kép 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | cửa sổ7 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| bộ vi xử lý: | i3 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Hệ điều hành: | Windows7/10, Android |