Máy in nhiệt Màn hình kép 14 inch Hệ thống POS All-In-One dành cho Nhà bán lẻ Origin và Win7/10 Android
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | 6000 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MTK6739 |
| ĐẬP: | 1/2GB |
| Số mẫu: | K14 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hệ điều hành: | Android, Win7/10 |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Số mẫu: | N1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM Hopestar |
| CPU: | MT8766V/WB4 |
| ĐẬP: | 2/3/4GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Số mẫu: | RS623 |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Tần số chính của bộ xử lý: | 2.0GHz |
| Số mẫu: | i9 pos tất cả trong một |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch, 11,6 inch 15 inch 15,6 inch tùy chọn |
| CPU: | N2840 N2840 N2840 |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| ROM: | 16GB |
| Kích thước: | Bảng điều khiển LCD 15,6 " |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| giao diện: | USB / RJ45 / SD / tai nghe |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Android, Windows |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | i3 |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |