15.6inch All In One Android Tablet WIFI RJ45 HDMI Android 8.1 9.0
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Vật liệu: | Abs |
|---|---|
| CPU: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.6g |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Màn hình cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Bảng điều khiển: | Bảng điều khiển LCD 13.3 " |
| Kích cỡ: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| Bộ xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Bảo hành (năm): | 2 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | Micro USB |
| Giao diện ổ đĩa: | USB 3.0 |
| Material: | ABS |
|---|---|
| CPU: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Panel: | 15.6"LCD panel |
| Display mode: | Normally black ,IPS |
| Micro USB: | Micro USB OTG |
| Warranty(Year): | 2-Year |
|---|---|
| Scenarios: | For Professional |
| charging interface: | DC |
| Drive Interface: | usb |
| Camera: | Front Camera |
| Kích cỡ: | 8.1 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| Độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Mạng: | 3G / 4G /5G |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn Hình Điện Dung Cảm Ứng 10 Điểm |
| Tùy chọn lắp đặt: | Giá treo tường, giá đỡ bàn |
| Loại cảm ứng: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Cách sử dụng: | trung tâm mua sắm quán cà phê nhà hàng |