13.3inch All In One Android Tablet PC phòng họp với đèn LED
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/8.1 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16B |
| Kích thước: | 13,3 inch |
|---|---|
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Hệ điều hành: | Android 6.0/8.1 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16B |
| Bảo hành (Năm): | 2 năm |
|---|---|
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Tình trạng sản phẩm: | Mới |
| Kích thước: | 8/10.1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Kích cỡ: | 9,7 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32/64GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | Quad Core Cor-Tex A17,1.8g, RK3288 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/10.0 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Bộ nhớ trong: | 16GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| ROM: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Kích thước: | 8.1 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1/9.0/10/11 |
| độ phân giải màn hình: | 800*1280 |
| ĐẬP: | 2GB |
| Kích thước: | 10,1inch |
|---|---|
| CPU: | RK3399 |
| Hệ thống: | Android tùy chọn |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 16GB |
| Operating System: | Android 8.1/9.0/10/11 |
|---|---|
| Multiple Usage Scenarios: | Meeting room scheduler, digital signage display, smart home control panel, employee check-in terminal, interactive information kiosk |
| Keyword: | 10 Inch POE Smart Home Android Tablet |
| LED Status Lights: | Surrounding LED status lights |
| Display Resolution: | 1280*800 |
| Kích thước: | IPS 14 inch |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Products Status: | Stock |
|---|---|
| Widescreen: | yes |
| Screen Size: | 10.1" |
| Display Type: | LCD |
| Processor Brand: | Quad core cortex A7 |
| Loại chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
|---|---|
| Sử dụng: | Hiển thị thương mại |
| Độ phân giải màn hình: | 1920*1080 |
| Bộ nhớ ram: | 2GB/4GB |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| bảng điều khiển: | Màn hình IPS, không thấm nước |
|---|---|
| Máy ảnh: | Camera phía trước 5.0mp |
| độ phân giải màn hình: | 1280*800 |
| Hệ điều hành: | Android 8.1 |
| Loại: | Máy tính bảng, máy tính bảng công nghiệp |
| Mạng: | 3G / 4G /5G |
|---|---|
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn Hình Điện Dung Cảm Ứng 10 Điểm |
| Tùy chọn lắp đặt: | Giá treo tường, giá đỡ bàn |
| Loại chạm: | Chạm 10 điểm điện dung |
| Cách sử dụng: | trung tâm mua sắm quán cà phê nhà hàng |
| Tình trạng sản phẩm: | Cổ phần |
|---|---|
| Màn hình rộng: | Đúng |
| Kích thước màn hình: | 10.1 " |
| Loại hiển thị: | LCD |
| Thương hiệu bộ xử lý: | Cortex A7 Quad Core A7 |