13.3inch RK3566 NFC POE Android Tablet phòng họp hiển thị với cả hai mặt đèn LED
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn Hình Điện Dung Cảm Ứng 10 Điểm |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/4GB |
| Kích cỡ: | 13,3 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| Hệ điều hành: | Android 11 |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn Hình Điện Dung Cảm Ứng 10 Điểm |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/4GB |
| góc nhìn: | 89 /89 /89 /89 (Trái/R/U/D) |
|---|---|
| Độ sáng: | 350cd/m2 |
| Bảo hành: | 3 năm |
| ĐẬP: | 2GB |
| Khe cắm thẻ nhớ SD: | Thẻ SD (tối đa 32GB) |
| Máy ảnh: | Camera trước 2.0m/p |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | RK3288 |
| ĐẬP: | 2/4 GB |
| Ký ức: | 16/32 GB |
| Màn hình cảm ứng: | 10 điểm chạm điện dung |
| Bảo hành: | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện sạc: | USB loại A |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng miễn phí, tr |
| Camera: | Camera trước |
| Loại bộ xử lý: | RK3288, Cortex lõi tứ A17,1.8g |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Giao diện ổ đĩa: | USB HDMI RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Máy ảnh: | Camera phía trước |
| Sản xuất bộ vi xử lý: | rockchip |
| Kích thước: | 10. inch ips |
|---|---|
| Máy ảnh: | Máy ảnh trước 2MP |
| bộ vi xử lý: | Rockchip RK3288 /RK3128 /RK3399 |
| Màn hình chạm: | màn hình điện dung |
| Nghị quyết: | 1280*800 |
| Từ khóa: | Máy tính bảng gắn tường |
|---|---|
| Máy chủ USB: | Máy chủ USB 2.0 |
| khe sim: | Thẻ 4G Flow |
| Kích thước hiển thị: | 15,6 inch |
| lưu trữ rom: | 32GB/64GB |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trung tâm cuộc gọi và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, đào tạo và kiểm tra tại chỗ, phụ tùng thay thế miễ |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3566 |
| ĐẬP: | 2/4GB |
| rom: | 16/32GB |
| Hệ thống: | Android 11 |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Tổng đài và hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
| Máy ảnh: | Camera trước |
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 , A72+lõi tứ A53 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Screen Size: | 10.1" IPS screen |
|---|---|
| Processor Manufacture: | ROCKCHIP |
| Processor Type: | RK3288,Quad-core cortex A17,1.6G |
| Display resolution: | 1280x800 |
| Operating System: | Android 8.1 |
| Kích cỡ: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3588 |
| Hệ thống: | Android 13 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 32gb |
| Camera: | Camera trước 2MP |
|---|---|
| Sản xuất bộ xử lý: | Rockchip RK3288 |
| Dung lượng bộ nhớ: | 2GB/16GB (4+32GB tùy chọn) |
| Loại màn hình cảm ứng: | Màn hình điện dung 10 điểm chạm |
| Độ phân giải hiển thị: | 1280x800 |