15.6 inch màn hình cảm ứng kép tất cả trong một hệ thống POS với hòm tiền và xây dựng trong máy in 58mm 2GB RAM siêu thị
| Số mẫu: | K11 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | K11 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | RK3568 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 8GB |
| ROM: | 128 GB |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | j6412, RK3288, rk3568, Intel Celeron J1900, Intel Celeron J6412, Intel i5, Intel I3, Intel I7, Intel |
| Nghị quyết: | 1920*1080, tùy chọn |
| Hệ điều hành: | Windows, Android |
| giao diện: | RJ45, USB3.0, USB2.0, RS232, VGA, VGA/USB+RJ45+RS232+COM |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Type: | TFT |
|---|---|
| Application: | Indoor |
| Panel Size: | 15.6 Inch |
| Max Resolution: | 1920*1080 |
| Viewing Angle: | 89 /89 /89 /89 (L/R/U/D) |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280*1024 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Windows, Android |
| Bảo hành (năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | Không thấm nước |
| Giao diện sạc: | USB LOẠI C |
| Giao diện ổ đĩa: | USB LOẠI C |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1920*1080 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | cảm ứng capactitive, 4 dây, 5 dây cảm ứng tùy chọn |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |
| Kích thước màn hình: | 10 inch 10.1inch |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Nghị quyết: | 1280x800 |
| Loại giao diện: | VGA, HDMI, USB |
| Loại: | Cảm ứng đa điểm điện dung |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CNHOPESTAR |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | dẫn |
| Hệ điêu hanh: | các cửa sổ |