Đặt hàng nhà hàng Máy bán hàng Android với màn hình kép 15,6 inch và CPU Intel Celeron J1900
| Số mẫu: | HPI7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ký ức: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| Số mẫu: | HPI7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ký ức: | 4GB DDR3, 8GB DDR3, 2GB DDR3, 16GB DDR3 |
| Kích thước: | Màn hình kép 15.6 inch |
|---|---|
| Ký ức: | 2GB |
| Dung lượng đĩa cứng: | 32GB |
| CPU: | RK3568, Intel Celeron J1900, Intel J4125 |
| Hệ thống: | Android/Windows |
| Kích thước: | 15.6+14 inch Màn hình kép |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | Windows7/10 |
| ĐẬP: | 2GB |
| ROM: | 32GB |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | OEM |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Windows, Android |
| Kích thước: | 15,6 inch |
|---|---|
| CPU: | N2840 |
| Hệ thống: | cửa sổ 7 |
| ĐẬP: | 2 GB |
| ROM: | 32/64 GB |
| Số mẫu: | Q6 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước: | 13.3/15.6inch |
|---|---|
| CPU: | i3 |
| Hệ thống: | Windows 7/10 |
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64GB |
| Số mẫu: | D7 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-tel |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| brand name: | CnHopestar |
| Chức năng: | SDK |
| Loại màn hình: | LED, màn hình cảm ứng điện dung |
| Hệ điêu hanh: | Android, Windows |
| Số mẫu: | A2 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| CPU: | In-Tel N2840/Rockchip |
| Nghị quyết: | 1366*768 |
| Số mẫu: | I1s |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | 15,6 inch |
|---|---|
| ĐẬP: | 4GB |
| ROM: | 64gb |
| Hệ điều hành: | Android 15/14 |
| Độ phân giải hiển thị: | 1920x1080 |
| Số mẫu: | B1 |
|---|---|
| Quốc gia xuất xứ: | Trung Quốc |
| brand name: | OEM |
| Địa điểm xuất xứ: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tính năng đặc biệt: | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | 15,6'' |
|---|---|
| CPU: | I5-3210m |
| Nghị quyết: | 1920X1080 |
| hệ điều hành: | cửa sổ 10 |
| ĐẬP: | 8GB |
| Bảo hành (Năm): | 3 năm |
|---|---|
| Kịch bản: | Cho chuyên nghiệp |
| Tính năng: | không thấm nước |
| Giao diện ổ đĩa: | USB loại C RJ45 |
| Dịch vụ hậu mãi: | Trung tâm cuộc gọi và Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến, Đào tạo và kiểm tra tại chỗ, Phụ tùng thay thế miễ |